Ee, mu masana'anta ne.
Ee, sabis na OEM/ODM yana samuwa, ana iya daidaita siffar / kamshi / aiki.
Ee, ana iya aika kwanaki 1-2.
Mun yi farin cikin ba ku samfurori, idan samfurin yana da kyauta, za a sami iyaka akan adadin kuma za a aika samfurin kyauta ga mai siye.
Ee, akwai takaddun shaida na kamfani da takaddun amincin samfur, zaku iya tuntuɓar mu ko wataƙila bayanin da ke da alaƙa.
Ee, ana maraba da alamar ku da kyau.Daga ƙira zuwa samfurin da aka gama, zamu iya ba da sabis ɗin. Fatan za mu sami damar bauta muku.
Idan samfur na yau da kullun, lokacin bayarwa shine mako guda. Idan ka keɓance shi, zai ɗauki ɗan lokaci kaɗan, ya danganta da ainihin yanayi da yawa.
Allunan wanki sun ƙunshi abubuwan da ake amfani da su, adhesives, tarwatsewa, da abubuwan daɗaɗɗen wanka. Suna narke lokacin da aka fallasa su da ruwa kuma ana iya amfani da su kadai don tsaftace tufafi. Cikakken sunan takardar mai ɗaukar launi shine wanki na anti-cross- rini mai ɗaukar launi. Fiber ce wadda ba a sakar ba wadda aka yi ta da cations. Yana iya ɗaukar rinayen da aka caje su a lokacin wanka. Ana amfani da shi musamman don maganin giciye-launi kuma baya da aikin tsaftacewa. Bukatar a yi amfani da shi tare da wanka.
Amsa: Allunan wanki ba sa ƙara abubuwa masu cutarwa. Abubuwan da ake amfani da su na surfactants da additives da aka yi amfani da su duk amintattun albarkatun kasa ne da masana'antar wanki ta tabbatar. Ba su da illa ga jikin mutum kuma mata masu ciki da yara za su iya amfani da su. Matsakaicin pH yana tsakanin 6-8. Mai laushi kuma mara ban haushi.
Saka guda 1 idan nauyin bai wuce kilogiram 3 ba, sanya guda 2 idan nauyin ya fi kilo 3 kuma ƙasa da kilo 6. Ana iya daidaita adadin bisa ga adadi da kauri na tufafi.
Shawarar adadin wanki: 6-10 guda / guda ɗaya, guda 10-14 / guda biyu. Da fatan za a daidaita adadin allunan wanki gwargwadon yawa da ƙazanta na tufafi.
Jin Dadi Zuwa Tuntuɓar Mu
Mun himmatu wajen samar da ingantattun samfuran inganci a farashi mafi gasa. Saboda haka, da gaske muna gayyatar duk kamfanoni masu sha'awar tuntuɓar mu don ƙarin bayani.
Jingliang Daily Chemical yana da fiye da shekaru 10 na masana'antar R&D da ƙwarewar samarwa, samar da cikakken sabis na sarkar masana'antu daga siyar da albarkatun ƙasa zuwa isar da samfuran gamamme